Breaking News
Home / ਦੇਸ਼ / ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੀ ਹਮਸ਼ਕਲ ਸਨੇਹਾ ਦੇ ਬ੍ਰਾਈਡਲ ਫੋਟਸ਼ੂਟ ਨੇ ਪਾਇਆ ਬਖੇੜਾ, ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੀ ਹਮਸ਼ਕਲ ਸਨੇਹਾ ਦੇ ਬ੍ਰਾਈਡਲ ਫੋਟਸ਼ੂਟ ਨੇ ਪਾਇਆ ਬਖੇੜਾ, ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਦਾਕਾਰਾ ਸਨੇਹਾ ਉੱਲਾਲ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਬੱਚਨ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਾਲ 2005 ਵਿਚ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨਾਲ ‘ਲੱਕੀ: ਨੋ ਟਾਈਮ ਫਾਰ ਲਵ’ ਨਾਲ ਡੈਬਿਊ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਬ੍ਰਾਈਡਲ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ।

ਉਸ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਤੇ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ’ ‘ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀ ਜ਼ੇਰੋਕਸ ਕਾਪੀ’ ਆਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਥੋਂ ਤਕ ਕਿ ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ਗੋਵਾਰਿਕਰ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਲੁੱਕ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਆਪਣੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਜੋਧਾ ਅਕਬਰ’ ਵਿਚ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਲੁੱਕ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਉਦੋਂ ਵੀ ਜਦੋਂ ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਸਨੇਹਾ ਉੱਲਲ ਨੂੰ ‘ਲੱਕੀ: ਨੋ ਟਾਈਮ ਫਾਰ ਲਵ’ ਲਈ ਕਾਸਟ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਉਦੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ‘ਹਮ ਦਿਲ ਦੇ ਚੁਕ ਸਨਮ’ ਦੀ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੂੰ ਵੇਖ ਰਹੇ ਸਨ। ਸਨੇਹਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕਈ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਸਨੇਹਾ ਉੱਲਲ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀ ਜੁੜਵਾਂ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ “ਐਥਰੀਅਲ ਬਿਊਟੀ ਲਾਇਕ ਨੋ ਅਦਰ” ਕਿਹਾ ਹੈ। ਭਾਵ ਕਿ ਉਸ ਵਰਗਾ ਹੋਰ ਕੋਈ ਸੁੰਦਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਚਲੇ ਗਏ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਸਨੇਹਾ “ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਾਨੂੰ ਇਕ ਜਵਾਨ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾਉਂਦੀ ਹੈ।”

ਸਲਮਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨਾਲ ਡੈਬਿਊ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਨੇਹਾ ਨੇ ‘ਜਾਨੇ ਭੀ ਦੋ ਯਾਰੋਂ’ ਅਤੇ ‘ਆਰੀਅਨ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਅਸਫ਼ਲ ਰਹੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਤੇਲਗੂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ‘ਤੇ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਹੋਈ ਜਿਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਫ਼ਲਤਾ ਮਿਲੀ।


ਤੇਲਗੂ ਫ਼ਿਲਮ ਉਦਯੋਗ ਵਿਚ ਉਸ ਨੇ ‘ਨੇਨੂੰ ਮੀਕੂ ਤੇਲੂਸਾ’, ‘ਉੱਲਸਮਗਾ ਉਤਸਵਮਗਾ’, ‘ਮਰਾਠਾ ਕਾਜਾ’ ਅਤੇ ਕਈ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਉਸ ਨੇ ਸਾਲ 2015 ਵਿਚ ਇੱਕ ਬਰੇਕ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਜੀ 5 ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਐਕਸਪਰੀ ਡੇਟ’ ਨਾਲ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ।

About admin

Check Also

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹਸੀਨਾਵਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਪਹਿਨੇ ਮਹਿੰਗੇ ਮੰਗਲਸੂਤਰ, ਕੀਮਤ ਜਾਣ ਹੋਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਮੁੰਬਈ- ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹ ‘ਚ ਮੰਗਲਸੂਤਰ ਦਾ …

%d bloggers like this: