Breaking News
Home / ਵਿਦੇਸ਼ / ਖੀਰੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਲੜਕੀਆਂ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਕੰਮ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿਜਾਉਗੇ

ਖੀਰੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਲੜਕੀਆਂ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਕੰਮ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿਜਾਉਗੇ

ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਖੀਰੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਕਿ ਸਾ ਡੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਗੁਣ ਕਾਰੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਖੀਰਾ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਠੰ ਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਸ ਦੇ ਸਾਡੇ ਸ ਰੀਰ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜ਼ਿ ਆਦਾ ਗੁ ਣ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋਂ ਲੜਕੀਆਂ ਇਸ ਦਾ ਇ ਸ ਤੇਮਾਲ ਯੋ ਨ ਸੁੱ ਖ ਲਈ ਵੀ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੇਸ਼ੀਅਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਖੀਰੇ ਦੀ ਪਤ ਲੀ ਸ ਲਾ ਈ ਸ ਕੱਟ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਠੰ ਡਕ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਅ ਤੇ ਸਾਡੇ ਮੁੱਖ ਤੇ ਨਿ ਖਾਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਕਈ ਬਿ ਊਟੀ ਪ੍ਰੋਡ ਕਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖੀਰੇ ਦਾ ਇਸ ਤੇਮਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਠੰ ਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਡੀ ਸਕਿਨ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਸਾਰੀ ਗੰ ਦ ਗੀ ਖਿੱਚ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਖੀਰੇ ਚ ਹੋਰ ਵੀ ਵਿਟਾ ਮਿਨ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਜੋ ਕਾ ਸਾਡੀ ਸਿ ਹਤ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਫਾਇੰਦੇ ਮੰ ਦ ਨੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਲਗ ਦਾ ਇਹ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪੜ ਕੇ ਤੇ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿ ਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਿਉ ਕਦੀ ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ | ਸਾਡੀ ਹਮੇ ਸ਼ਾ ਹੀ ਇਹੋ ਕੋ ਸ਼ਿਸ ਹੋਵੇਗੀ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਈ ਵਿ ਖਬਰ ਹੋਵੇ ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦੀ ਪਹੁੰਚਾਈ ਜਾਵੇ ਪਹਿਲਾਂ |

About admin

Check Also

ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਹੈ ਮੱਲਿਕਾ ਸ਼ਰੇਵਾਤ ਦਾ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਵਿਲਾ, ਵੀਡੀਓ ਰਾਹੀਂ ਦਿਖਾਇਆ ਅੰਦਰ ਦਾ ਨਜ਼ਾਰਾ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੱਲਿਕਾ ਸ਼ੇਰਾਵਤ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: