Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਬੁੱਢੇ ਬਾਪੂ ਨੇ ਜਵਾਨ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਚ ਫ ਸਾ ਕੇ 3 ਮਹੀਨੇ…

ਬੁੱਢੇ ਬਾਪੂ ਨੇ ਜਵਾਨ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਚ ਫ ਸਾ ਕੇ 3 ਮਹੀਨੇ…

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਅਜਿਹੀ ਖਬਰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਨਿਕਲ ਜਾਵੇਗੀ ਇਹ ਖਬਰ ਹੈ ਫ਼ਤਹਿਗੜ੍ਹ ਚੂੜੀਆਂ ਦੇ ਪਿੰਡ ਸ਼ਣ ਮੰਜਰਾ ਦੀ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਉਮਰ ਦੇ 3 ਗੁਣਾ ਵੱਧ ਉਮਰ ਵਾਲੇ ਇਨਸਾਨ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਪਿਆਰ ਅੰ ਨ੍ਹਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਸੁਣਿਆਂ ਸੀ ਪਰ ਅੱਜ ਅੱਖੀਂ ਦੇਖ ਲਿਆ ਇਕ ਰੋਜੀ ਨਾਮਕ ਲੜਕੀ ਨੇ 63 ਸਾਲਾਂ ਬੁੱਢੇ ਇਨਸਾਨ ਨਾਲ ਵਿਵਾਹ ਕਰਵਾਇਆ

ਬੁੱਢੇ ਆਦਮੀ ਦਾ ਨਾਮ ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਹੈ ਜੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਪੱ ਕਾ ਸੀ ਤੇ ਪੈਸੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਕਾਫੀ ਸੌ ਖਾ ਸੀ । ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਰੋ ਜ਼ੀ ਨੂੰ ਲਾ ਰਾ ਲਾਇਆ ਕੇ ਤੈਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਲਈ ਜਾਵਾਂਗਾ ਉਸ ਲਈ ਤੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਕੋ ਰ ਟ ਮੈ ਰਿ ਜ ਪਾ ਉ ਣੀ ਪਵੇਗੀ ।

ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਮੈਰਿਜ ਕਰਵਾ ਲਈ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਪਏ । ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਤੈਨੂੰ ਲੈ ਜਾਵਾਂਗਾ ਕੈਨੇਡਾ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਕਿ ਅਸੀਂ 3 ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਨਾਲ ਸੀ ਫਿਰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਵੀ ਲੰਘ ਗਏ ਰੋਜ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦਾ ਲਾ ਰਾ ਲਾਇਆ ਸੀ ਪਰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਵੀ

ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਰੋਜੀ ਨੂੰ ਏਕ ਮਹੀਨੇ ਹੋਰ ਰੁ ਕ ਣ ਵੱਲੋਂ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ । ਫਿਰ ਉਹ ਝੱਟ ਸਮਝ ਆ ਗਈ ਕਿ ਬਾਪੂ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਗ਼ ਲ ਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸੇ ਦਿਨ ਚੁ ਪ ਕਰਕੇ ਘਰੇ ਪਰਤ ਆਈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਡ ਰ ਦੇ ਹੋਇਆਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਦਸ ਦਿੱਤਾ ਘਰਵਾਲੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਗੁੱ ਸੇ ਹੋਏ ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਕੇ ਸ ਕਰਾ ਦਿੱਤਾ ਫ ੜ ਬਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਉਸੇ ਦਿਨ ਕੈਨੇਡਾ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ । ਰੋਜ਼ੀ ਹੁਣ ਤੱਕ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਕੇ ਸ ਦੋ ਨੋਂ ਰੁ ਲ ਰਹੇ ਹਨ

About admin

Check Also

ਕੇ. ਆਰ. ਕੇ. ਨੇ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ’ਤੇ ਬਣਾਈ ਵੀਡੀਓ, ਖੋਲ੍ਹੇ ਕਈ ਰਾਜ਼

ਮੁੰਬਈ (ਬਿਊਰੋ)– ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਤੇ ਕਮਾਲ ਆਰ. ਖ਼ਾਨ ਯਾਨੀ ਕੇ. ਆਰ. ਕੇ. ਦਰਮਿਆਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ …

%d bloggers like this: