ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਭੂਤ ਨੂੰ ਸੁੱਤਾ ਦੇਖ ਮਾ ਦੇ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼ !

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਅੱਜ ਕੱਲ ਬੱਚਿਆ ਦੀ ਪਰਵਰਿਸ ਕਰਨਾ ਲੜਾਈ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਬਹੁਤੇ ਮਾਪੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਉਨਾ ਨੂੰ ਕੰਮ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆ ਦੋਵਾ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਣਾ ਪੈਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇੱਕ ਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਵੇਖਿਆ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਇੱਕ ਵਾਰ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ। ਦਰਅਸਲ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ।

ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੱਚਾ ਇੱਕ ਪੰਘੂੜੇ ਵਿੱਚ ਸੁੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਬੱਚਾ ਵੀ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾ ਡਰ ਗਈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਪੰਘੂੜੇ ਵਿੱਚ ਭੂਤ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਘਬਰਾ ਗਈ। ਪਰ ਜਦੋ ਉਹ ਇਸ ਫੁਟੇਜ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨੇੜਿਓ ਵੇਖਦੀ ਹੈ। ਤਾ ਉਹ ਇਹ ਦੇਖਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਆਪਟੀਕਲ ਭਰਮ ਤੋ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ ਉਸ ਪੰਘੂੜੇ ਵਿੱਚ ਚਟਾਈ ਦੇ ਬ੍ਰਾਡਿੰਗ ਕਾਰਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬੱਚਾ ਸੌ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਕ ਪਰਛਾਵਾ ਸੀ। ਜੋ ਭੂਤ ਵਰਗਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਮਾ ਦੇ ਉੱਡ ਗਏ ਸਨ ਹੋਸ਼।

Leave a Reply

Your email address will not be published.