ਦਿੱਲੀ ਵਿਚ ਕਰੋੜਾਂ ਔਰਤਾਂ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ

ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਵੱਧਦਾ ਹੀ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨਾਲੋਂ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਸਮਝਣ ਲੱਗ ਪਏ ਹਨ। ਇਹੋ ਜਹੇ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸਾ ਪਿਆਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਕ ਖਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਖਬਰ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ‌ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਜੀ ਬੀ ਰੋੜ ਉੱਤੇ ਸਥਿਤ ਵਿਸ਼ਾਲੈ ਤੋਂ ਆਈ ਹੈ।ਜਿੱਥੇ ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਉਤੇ ਡੇਢ ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਹ-ਵਪਾਰ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਇਹੋ ਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬੁਰਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਲਈ ਕੀ ਕੁਝ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦਾ ਸੌਖਾ ਢੰਗ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਪੈਸਾ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਕਮਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਜਦ ਇਹੋ ਜਹੇ ਲੋਕ ਰਾਹ ਵਿਚ ਲੰਗਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨਜ਼ਰ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਵੇਖਦਾ।

ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹੋ ਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਸੁਣਕੇ ਹੀ ਏਨਾ ਬੁਰਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਅਸਲ ਵਿਚ ਇਹ ਕੰਮ ਸਿਰਫ ਪੈਸੇ ਲਈ ਹੀ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਹੋ ਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਦੁੱਖ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸੋਚਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਦੇ ਧੰਦੇ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਹੋਰ ਕੋਈ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਤੁਹਾਡੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੀ ਰਾਏ ਹੈ ਸਾਨੂੰ ਕਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰ ਲਵੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *