ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨਾਲ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਰਹੀਆਂ ਸੀਂ ਇਹ ਔਰਤਾਂ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਗਿਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨੂੰ ਕਲੰਕ ਲਗਾਉਣ ਇਹਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਆਮ ਗੱਲ ਹੈ। ਅੱਜਕੱਲ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਜਾਦਾ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖਬਰ ਅੱਜ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਕਿ ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਨਜਫਗੜ ਉਤਮ ਨਗਰ ਤੋਂ ਆਈ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਵਾਨ ਕੁੜੀਆਂ ਅਤੇ ਵਿਆਹੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਸ਼ਰੇਆਮ ਦੇ ਹ ਵਪਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਲੁ ਟਾ ਉ ਣ ਲੱਗੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਵੀ ਬੇ ਜ ਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਲੋਕ ਗ਼ ਲ ਤ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਜਿਆਦਾ ਵਧ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰ ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਕੋਈ ਹੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਅੱਜਕਲ੍ਹ ਸਾਡੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਬਹੁਤਾ ਯਾਦਾ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸੌਖਾ ਢੰਗ ਲੱਭਦੇ ਹਨ।

ਅਤੇ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਕਦੇ ਵੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਫਿਰ ਚਾਹੇ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਮਿੱਟੀ ਵਿਚ ਹੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਰੁਲ ਜਾਵੇ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਆਮ ਗੱਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਇਸ ਮਸਲੇ ਉੱਤੇ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਸਾਨੂੰ ਕਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰ ਲਵੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.