ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਜੋ ਸਿਰਫ ਇਕੱਲੇ ਹੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਨਹੀ ਤਾਂ ਪਛਤਾਉਗੇ

ਅੱਜ ਅਸੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਕੁੱਝ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਜਿੰਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਫੈਮਲੀ ਚ ਬੈਠ ਕੇ ਕੱਲੇ ਦੇਖ ਨੀ ਸਕਦੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਸ ਤਰਾਂ ਕਹਿ ਲਉ ਕੇ ਇਹ ਫਿਲਮਾਂ ਪਰਿ ਵਾਰ ਚ ਬੈਠ ਕੇ ਦੇਖ ਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਨੇ ਪਰ ਜੋ ਫਿਲਮਾਂ ਇਹ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਅਸੀ ਬਸ ਕੱਲੇ ਹੀ ਦੇਖਣ ਪਸੰ ਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੱਲੇ ਹੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ|ਇਹਨਂ ਚੋਂ ਅਸੀ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਨੂੰ ਹੀ ਲੈ ਲਈਏ ਉਹਨਾਂ ਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦਾ ਸੀ ਨ ਜੋ ਕੇ ਅਸੀ ਕੱਲੇ ਹੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਜਾਂ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਯਾਰਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਇਹ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਤੁਸੀ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਇਹਨਾਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਸੱਚੀ ਦੱਸਣਾ ਜਿੱਦਾਂ ਦੀ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਲੱਗੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਹ ਸਾਰੀ ਪੋਸਟ ਪੜ ਕੇ ਲੱਗੇ|

ਅੱਜ ਕੱਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਾਂ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕੇ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਲੋਕ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖਣੀਆਂ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਨੇ ਉਹ ਤਾਂ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਤੇ ਕਿਹੜੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਚੱਲਦੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਵੀ ਸਭ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕੋਈ ਹਿੰਟ ਦੇਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਦੱਸਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਲੋਕ ਤਾਂ ਆਪ ਹੀ ਬ ਹੁ ਤ ਸਿਆਣੇ ਨੇ| ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਪਾਉਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪੋਸਟ ਪਾਉਣ ਦਾ ਸਾਡਾ ਇਹ ਮਕਸਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕੇ ਲੋਕ ਇਹ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪੜ ਕੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਦੇਖ ਕੇ ਗਲਤ ਸੋਚਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਬੋਲਣ|
ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਬੱਚੇ ਨਾ ਦੇਖਣ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਜਾਂ ਮਾ ੜੇ ਜਿੱਦਾਂ ਦੇ ਵੀ ਨੇ ਉਹ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱ ਲਣਾ | ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *