Breaking News
Home / ਵਿਦੇਸ਼ / ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਸਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਮ ਨੀ – ਦੇਖੋ ਇਹਨਾਂ ਔਰਤਾਂ ਦੀਆਂ ਕਰਤੂਤਾਂ

ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਸਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਮ ਨੀ – ਦੇਖੋ ਇਹਨਾਂ ਔਰਤਾਂ ਦੀਆਂ ਕਰਤੂਤਾਂ

ਦੋ ਸ ਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜੋ ਤੀ ਝੱ ਲਾ ਦੇ ਬਾ ਰੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਕਿ ਟਿੱਕ-ਟੋਕ ਦੇ ਉਤੇ ਗੰ ਦ ਪਾ ਉਣ ਵਾ ਲਿਆ ਦੀ ਆਏ ਦਿ ਨ ਬੇ-ਜਤੀ ਕਰ ਦਾ ਰ ਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਦੋਸਤੋ ਹਰ ਕੁੜੀ ਉਸ ਦਾ ਰਿਪ-ਲਾਈ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਜੋਤੀ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਸਭ ਦੇ ਖ ਲਾ ਰੇ ਪਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਚਾਹੋੰਦਾ ਹੈ, ਕਿ ਹਰ ਕੁੜੀ ਸਿਰ ਤੇ ਚੁੰਨੀ ਲਵੇ ਅਤੇ ਮਾਂ ਬਾਪ ਦੀ ਇੱ ਜ ਤ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਦਾ ਗ ਨਾ ਲਗਾਵੇ।

ਜਦ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਸਿੱਧੇ ਤੋਰ ਦੇ ਉਤੇ ਕਿਹਾ, ਕਿ ਪਹਿ ਲਾਂ ਟਿਕ-ਟੋਕ ਤੇ ਮੁੰਡੇ ਗੰ ਦ ਪਾ ਉਂ ਦੇ ਸਨ, ਤੇ ਹੁਣ 10-12 ਕੁੜੀਆ ਫੇ ਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆ ਹਨ, ਉਸ ਨੇ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾ ਰੇ ਲ ੜਕੇ ਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਰਿਪ ਲਾਈ ਵਿਡਿਉਆ ਬ ਣਾ ਈ ਆਂ ਹਨ,ਕਈ ਤਾਂ ਪਹਿ ਲੀ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸ ਮ ਝ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਕਈ ਉਸ ਨੂੰ ਰਿ ਪਲਾਈ ਕਰ ਕੇ ਉਸ ਤੋ ਹੋਰ ਬੇ-ਜਤੀ ਕਰਾ ਕੇ ਠੰਢੇ ਪੈਂਦੇ ਹਨ, ਵੈਸੇ ਉਸ ਦੇ ਕ ਹਿ ਣ ਦਾ ਮਤ ਲਬ ਤਾਂ ਨਹੀ ਬ ਣ ਦਾ ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਵੀ ਸ ਮ ਝਦੇ ਨਹੀ, ਇਸ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਵਰ ਗਿਆਂ ਤੋ ਵੀ ਸੁਣ ਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪ ਡੇਟ ਤੇ ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਖ ਬ ਰ ਅਤੇ ਘਰੇ ਲੂ ਨੁ ਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸ ਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁ ਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇ ਮੰਦ ਜਾ ਣਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ | ਜੇ ਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਵੀ ਰੌ ਚ ਕ ਤੇ ਨਵੀਆਂ ਤਾਜੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਤੇ ਕਹਾ ਣੀਆਂ ਦੇਖਣਾ ਜਾਂ ਪੜਨਾਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ|

About admin

Check Also

ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਹੈ ਮੱਲਿਕਾ ਸ਼ਰੇਵਾਤ ਦਾ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਵਿਲਾ, ਵੀਡੀਓ ਰਾਹੀਂ ਦਿਖਾਇਆ ਅੰਦਰ ਦਾ ਨਜ਼ਾਰਾ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੱਲਿਕਾ ਸ਼ੇਰਾਵਤ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: