Breaking News
Home / ਵਿਦੇਸ਼ / ਜਿੰਮ ‘ਚ ਕੈ ਦ ਹੋਇਆ ਵੀਡਿਓ, 1000 ਕਿਲੋ ਦੀ ਪਲੇਟ ਚੁੱਕਦਿਆਂ ਆਦਮੀ ਨਾਲ …….

ਜਿੰਮ ‘ਚ ਕੈ ਦ ਹੋਇਆ ਵੀਡਿਓ, 1000 ਕਿਲੋ ਦੀ ਪਲੇਟ ਚੁੱਕਦਿਆਂ ਆਦਮੀ ਨਾਲ …….

ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਾਡੀ ਬਿਲਡਰ (BodyBuilders) ਦੇਖੇ ਹੋਣਗੇ। ਫਿਟਨੈਸ ਫ੍ਰਿਕ (Fitness Freak) ਜੋ ਜਿੰਮ ਵਿਚ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਭਾਰੀ ਲਿਫਟਿੰਗ (Heavy Lifting) ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਭਾਰ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਇੱਕ ਮੁਕਾਬਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਐਡੀ ਦੀ ਇੱਕ ਪੁਰਾਣੀ ਜਿਮ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਤਾਕਤਵਰ ਆਦਮੀ (Worlds Strongest Man) ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਐਡੀ ਨੂੰ ਇਕ ਹਜ਼ਾਰ ਕਿਲੋ (1 Thousand KG) ਭਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੈੱਗ ਪ੍ਰੈਸ(Leg Press) ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਇਹ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਲਿਫਟ ਸੀ ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੇ ਇਸਨੂੰ ਚੁੱਕਿਆ, ਐਡੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਦੁਰਘਟਨਾ ਹੋ ਗਈ। ਉਸਦੀ ਪੈਂਟ ਵਿੱਚ ਪੌਟੀ ਨਿਕਲ ਗਈ।

ਐਡੀ ਭਾਰੀ ਵਜ਼ਨ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਸਨੂੰ ਬੀਸਟ (Beast) ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਦੋਂ ਏਡੀ ਲੈਗਸ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਸਕੁਐਟਸ ਦੇ ਕਈ ਸਮੂਹਾਂ ਨਾਲ ਨਿੱਘਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਰ ਸੈੱਟ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਭਾਰ ਵਧਾਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਲਿਫਟ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਉਸ ਦੀਆਂ ਲੱਤਾਂ ਅਤੇ ਕੁੱਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੱਟ ਲੱਗੀ ਸੀ। ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਠੀਕ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਸਨੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਹੁਣ ਉਸ ਦੀ ਇਕ ਪੁਰਾਣੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਲੁਕੋਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ ਵੀਡੀਓ
ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਐਡੀ ਨੂੰ 1000 ਕਿੱਲੋ ਭਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੈੱਗ ਪ੍ਰੈਸ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੇ ਭਾਰ ‘ਤੇ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ, ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਨਾਲ ਇਕ ਹਾਦਸਾ ਹੋ ਗਿਆ। ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਵਿਚਕਾਰੋਂ ਕਹਿੰਦਾ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਤਾਕਤਵਰ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਬੂ ਆਉਂਦੀ ਹੈ? ਹੁਣ ਮੈਂ ਟਾਇਲਟ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੀ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਐਡੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਕ ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਚ ਇੰਨੀ ਭਾਰ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

1000 ਕਿੱਲੋ ਭਾਰ ਵਾਲੀ ਡੈੱਡਲਿਫਟ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਐਡੀ ਨੇ 2 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਐਡੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਸਰਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਚੱਕਰ ਆਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ। ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਐਡੀ ਨੂੰ ਕਮਰ ਦਰਦ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ। ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਉਹ ਬ੍ਰੇਕ ‘ਤੇ ਸੀ। ਹੁਣ ਉਹ ਫਿਰ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ੀ ਵਿਚ ਪਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਪਰ ਹੁਣ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਹ ਭਾਰ ਵਧਾ ਕੇ ਚੁੱਕਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਐਡੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਹੁਣ ਉਹ 950 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਲੈੱਗ ਪ੍ਰੈਸ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਐਡੀ ਦਾ ਅਗਲਾ ਮੈਚ ਲਾਸ ਵੇਗਾਸ ਵਿਚ 18 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ।

About admin

Check Also

ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਸਪੀਅਰਜ਼ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ, ਪਿਤਾ ਕੋਲ ਹੀ ਰਹੇਗੀ ਗਾਇਕਾ ਦੀ ਸਰਪ੍ਰਸਤੀ

ਅਮਰੀਕੀ ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਸਪੀਅਰਸ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿਵਾਦ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਮੀਡੀਆ ’ਚ ਛਾਇਆ …

%d bloggers like this: